Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 10, 2016

Al-Shabab wavamia kituo cha polisi Kenya

Polisi nchini Kenya wanasema kuwa zaidi ya wapiganaji 100 wamevamia kituo kimoja cha polisi kaskazini mashariki mwa Kenya.
Wanasema wapiganaji wa al-Shabab waliingia mji wa Wajir wakiwa katika malori matatu saa za alfajiri siku ya Jumamosi.
Walirusha makombora ya roketi kabla ya kuondoka na silaha na magwanda ya polisi.

Image copyrightAFP
Image captionAlshabab

Polisi mmoja alijeruhiwa.Wapiganaji wa al-Shabab hutekeleza uvamizi wa mara kwa mara nchini Kenya ,mara nyengine wakivuka mpaka kutoka Somalia.
Kundi hilo pi lina wanachama wake wanaoishi nchini Kenya.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP