Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Aug 21, 2016

ANGALIA ORODHA YA NCHI NA MEDALI ZAKE KWENYE OLIMPIKI YA BRAZIL 2016 MPAKA SASA


Orodha ya medali

#NchiMedali za dhahabuMedali za fedhaMedali za shabaJumlisha
1Marekani403635111
2Uingereza26221563
3Uchina24182668
4Urusi17171953
5Ujerumani1691439
6Japan1282141
7Ufaransa9171440
8Korea Kusini
9
3820
9Australia8111029
10Italia811726
11Uholanzi86418
12Hungary83415
13Uhispania63413
14Jamaica6129
15Brazil56516
16Kenya55010
17Cuba52411
18Croatia5218
19New Zealand49417
20Canada431522
21Kazakhstan35917
22Colombia3238
23Iran3148
24Ugiriki3126
25Argentina3104
26Sweden26311
27Ukraine25411
28Poland23611
29Korea Kaskazini2327
30Uzbekistan2259
31Ubelgiji2226
31Uswizi2226
31Thailand2226
34Slovakia2204
35Georgia2147
36Denmark16714
37Afrika Kusini1629
38Belarus1449
39Uturuki1348
40Armenia1304
41Serbia1225
42Slovenia1214
43Indonesia1203
44Jamuhuri ya Czech1179
45Ethiopia1146
46Romania1124
47Bahrain1102
47Vietnam1102
49Taipei ya China1023
50Wanariadha wa Olimpiki walio Huru1012
50Ivory Coast1012
52Bahamas1001
52Fiji1001
52Jordan1001
52Kosovo1001
52Puerto Rico1001
52Singapore1001
52Tajikistan1001
59Azerbaijan041014
60Malaysia0415
61Mexico0224
62Ireland0202
63Lithuania0134
64Venezuela0123
65India0112
65Mongolia0112
67Algeria0101
67Grenada0101
67Ufilipino0101
67Qatar0101
71Norway0044
72Misri0033
72Tunisia0033
74Israel0022
75Austria0011
75Bulgaria0011
75Jamuhuri ya Dominica0011
75Estonia0011
75Finland0011
75Moldova0011
75Morocco0011
75Nigeria0011
75Ureno0011
75Milki za Kiarabu0011
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP