Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Aug 9, 2016

Wahamiaji 21 wazikwa Libya

Wahamiaji 21 waliozama wameripotiwa kuzikwa na wakazi wa mji wa Libya baada ya miili yao kukutwa ikielea ufukweni.
Mamlaka nchini humo zinasema zililazimika kuchukua hatua ya kuondoa maiti zilizokuwa zinazagaa.

Bahari ya Mediterranea inayotumika na wahamiaji kwenda ng'ambo
Image captionBahari ya Mediterranea inayotumika na wahamiaji kwenda ng'ambo

Miili hiyo ilikaa siku tatu katika pwani ya Al- Maya, kaskazini mwa Tripoli .

Mohammed Garbaj amekuwa akijaribu kuwaokoa wahamiaji wanaozama
Image captionMohammed Garbaj amekuwa akijaribu kuwaokoa wahamiaji wanaozama

Wenyeji wa eneo hilo walijawa na hofu ya maiti hizo kusababisha magonjwa ndipo wakalazimika kuzizika.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP