Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jan 5, 2012

KWA WAPENDA MAWAIDHA YA DINI YA KIISLAM UNAWEZA KUGONGA HAPO

Bonyeza link hii ili upate kusikiliza mawaidha http://www.mixpod.com/playlist/82531712 ukimaliza kuigonga hii link gonga kwenye kitufe cha play >>  unaweza kusikiliza sauti bila picha,ila ukigonga vizuri chini ya hiyo picha ndogo kuna neno limeandikwa Video unaweza kuona video ya mawaidha hayo.

Kama hukuelewa,au umeshindwa kuipata video,usisite kuutuliza kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Tunawatakia usikiliaji mzuri wa mawaidha hayo.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2017. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP