Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Apr 23, 2016

Obama: UK itapoteza ushawishi wake ikijiondoa EU

Rais wa Marekani Barack Obama amasisitiza kuwa Uingereza itapoteza ukuaji na ushawisi wake iwapo itaamua kuondoka katika muungano wa Ulaya kupitia kwa kura ya maoni mwezi Juni.

Akiongea baada ya mazungumzo na waziri mkuu wa Uingereza David Cameron mjini London, Obama alisema kuwa Uingereza itakuwa nyuma katika kuafikiana mikataba ya kibiashara na Marekani ikiwa itaondoka.
Wale wanaounga mkono kuondoka kwa Uingereza wamekosoa hatua za rais Obama za kuingilia kati suala hilo.
Obama hatahivyo amesema kuwa hakuwa na nia ya kushawishi kura bali kuongea ukweli kama rafiki.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP