Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

May 16, 2016

QUEEN WA IGUNGA NA KICHUPA KIPYAA CHA SAY MY NAME

Mrembo mkali wa Bongo Flava ambaye juzi kati kaachia kichupa chake kipya cha nyimbo yake inayofanya vyema hivi sasa kwenye Tv mbalimbali na Club za burudani ndani na nje ya nchi,huyu si mwingine ni Queen wa Igunga Shilole ama Shishi baby.Hapa unaweza kuiangalia video yake huku akiwa maemshilikisha msanii mkali bongo Barnaba Classic kwenye Chorus.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP