Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

May 1, 2016

Serikali kumaliza tatizo la maji mjini Dar

Serikali ya Tanzania imewahakikishia wakaazi wa jiji la Dar es Salaam kwamba inatatua tatizo la uhaba wa maji mjini humo na hivi karibuni tatizo hilo litakuwa historia.
Kulingana na gazeti la The Citizen nchini Tanzania,naibu waziri wa maji na unyunyizaji Bw Issack Kamwelwe amesema kuwa serikali kwa sasa imeanzisha mradi wa kuimarisha usambazaji wa maji katika maeneo ya mji yanayokumbwa na uhaba mkubwa wa maji.

Kulingana na Bw Kamwele,mradi huo ambao una thamani ya dola milioni 32.9 na na unaotarajiwa kukamilika mwezi Aprili mwaka 2017 unashirikisha kubadilisha mabomba ya zamani,na kuweka mapya na kuweka mabomba mapya maeneo ambayo hayajaangaziwa.
Baadhi ya maeneo ambayo yatafaidika na mradi huo ni mji wa bagamoyo,Mpiji,Bunju,Mabwepande,Boko,Bweni,Tegeta,Ununio,Wazo,Salasala, Kizundi,matosa,Mbezi juu,Goba,Changabyikeni,makongo,Kiluvya,Kibamba,Mbezi,Msakuzi,Mkabe,Maramba Mawili na Msigali.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP