Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

May 26, 2016

Walemavu wapambana na serikali Bolivia

Polisi nchini Bolivia wamepambana na waandamaji walemavu ambao walikuwa wakijaribu kwenda ikulu kudai nyongeza za mafao.Serikali ya Bolivia imesema polisi wamepambana na waandamaji hao kwa kutumia maji ya kuwasha mwilini walipovamiwa na kundi la waandamanaji ambao walijaribu kuvuka mpaka uliowekwa na kujaribu kuvamia polisi kwa kutumia visu.

Waandamanaji hao wameweka kambi katika uwanja wa La Paz kwa muda wa mwezi mmoja sasa.Waandamanaji hawa wamekasirika baada ya vurugu kutokea.
"haya ndio maisha tunayoishi. Tulichoomba ni kupewa hadhi kwa watu wenye ulemavu na hiki ndio rais wa Bolivia anachofanya. Hivi ndivyo anavyotaka, polisi kutupiga na kutudhalilisha."
Raia hao wanaoishi na ulemavu wanadai ongezeko la mafao yao ili kufikia angalau dola kumi na nne kwa mwezi.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP