Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 12, 2016

Maalim awapongeza Tanzania Muslim Community kwa kuftarisha

Katibu Mkuu wa chama cha wananchi CUF Maalim Seif Sharif Hamad awashukuru na kuwapongeza waTanzania Muslim Community kwa juhudi zao za kuftarisha kila wiki ifikapo mwezi mtukufu wa Ramadhani. Maalim alihudhuria iftar hiyo Siku ya Jumamosi June 11, 2016 Washington DC wakati akiwa katika ziara yake ya siku 14 Nchini Marekani na Canada.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP