Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 23, 2016

BREAKING NEWS- JACQUELINE WOLPER AREJEA CCM

Msanii Jacqueline Wolper.
Msanii wa filamu za Kitanzania ambaye anajulikana kwa kazi zake nzuri za uigizaji Jacqueline Wolper usiku huu mjini Dodoma ameutangazia umma kwamba amerudi tena kwenye Chama cha Mapinduzi.Wolper ambaye mwishoni mwa mwa jana alijipatia umaarufu mkubwa sana pale alipokihama chama cha Mapinduzi na kuwa bege kwa bega na chama cha Chadema.Akieleza kwa kifupi mapenzi yake kwa aliyekuwa Rais wa awamu ya nne Mheshimiwa Jakaya Kikwete,Wolper alisema kwamba alikuwa akimpenda sana Rais Kikwete na amemtakia heri katika safari yake ya mapumziko kikazi.

Katibu mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana amemkaribisha Wolper kwa mikono miwili.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP