Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 16, 2016

MAGANGA ONE BLOGGER ZIARANI UHOLANZI KWA NDUGU YAKE HIJA

Maganga One Blogger wiki hii ameamua kumtembelea ndugu yake Hija wa jiji la Den Haag nchini Uholanzi kwa ziara ya mapumziko.akiambana na mkewe kushoto,Maganga One amefanya kutembelea baadhi ya maeneo ya jiji hilo kwa matembezi binafsi.Kulia ni mama Leila ambaye ni mke wa Hija.Pichani tukipata staftahi
Watoto wa ndugu yangu Hija wakifanya mazoezi kwa kuendesha baiskeli kwenye viwanja maalumu vya michezo kwa watoto,kutoka kushoto ni bidada Leila,katikakati ni kijana Paris na mwisho kulia ni Milan
Mwenyeji wetu mama Leila akitufungulia staftahi 
Wakati tukiendelea kupata staftahi huku tukio la uchukuaji picha lichukua nafasi.
Maganga One na ndugu yangu Hija
Shekh Hija akiwa na Mama Maganga pamoja na mkewe mama Leila
Maganga One akiwa mitaani jijini Den Haag nchini Uholanzi katika matembezi yake ya likizo
Wahenga walishawahi kusema "kazi na dawa" na mwili haujengwi kwa matofali,moja ya tukio nzuri na la afya ni kula vizuri,Hapa unaweza kuona nduguzz na wake zetu tukijumuika kufanya Ibada muhimu ya tumbo.











Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP