Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 16, 2016

Polisi na raia 161 wauawa Uturuki

Waziri Mkuu wa Uturuki, Binali Yildirim, ameelezea jaribio la mapinduzi la jana usiku, kuwa doa jeusi katika demokrasi ya Uturuki.
Na kaimu mkuu wa jeshi la Uturuki, ametangaza kwenye televisheni, kwamba jaribio la mapinduzi limeshindwa. Jenerali Umit Dundar alisema, wapanga njama 104 wameuwawa.

Lakini imetangazwa kuwa watu wengine 161 polisi na raia, kama ilivyosemwa, wamekufa wakipigania uhuru wa nchi yao.
Usiku kucha, miji ya Ankara na Istanbul ilivuma milio ya risasi na milipuko. Wakuu wanasema wanajeshi zaidi ya elfu 1500 wamekamatwa.
Waziri wa Uturuki anayeshughulika na Umoja wa Ulaya, Omer Celik, amesema hali sasa imerejea kuwa kawaida kwa asilimia 90, lakini baadhi ya makamanda bado wanazuwiliwa kama mateka.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP