Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Sep 2, 2016

WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA ASHIRIKI SALA YA IJUMAA MSIKITI WA ANWAR- MSASANI JIJINI

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waislamu baada ya kushiriki  katika Sala ya Ijumaa kwenye Msikiti wa Anwar, Msasani jijini Dares salaam Agosti 2, 2016. 

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP