Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Nov 8, 2016

Nigeria:polisi wa kike kulinda waathiriwa wa Boko Haram

Mamlaka nchini Nigeria zimesema kuwa kupelekwa kwa maafisa wa polisi wa kike katika kambi kaskazini-mashariki ya nchi hiyo kutasaidia wanawake waathiriwa wa Boko Haram kujisikia salama zaidi.
kamishna wa Polisi Damian Chunkwu amesema kuwa polisi wa kike watahakikisha ulinzi wa wanawake katika kambi.

wanaharakati wa haki za binadamu wametuhumu vikosi vya usalama kwa kudhalilisha wanawake kingono katika kambi hizo.
Rais Buhari ameagiza uchunguzi kufanyika juu ya madai hayo. Maafisa mia moja wa polisi wa kike wamepelekwa katika kambi hizo.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP