Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jan 11, 2017

Mahakama Marekani yamhukumu kifo mzungu kwa mauaji

Mahakama nchini Marekani imemuhukumu adhabu ya kifo mzungu mwenye msimamo mkali, ambaye aliwaua waumini tisa weusi katika kanisa moja, Carolina ya Kusini.
Dylann Roof alikutwa na hatia mwezi uliopita kwa zaidi ya mashtaka 30, ikiwemo uhalifu wa chuki.

Katika maelezo yake ya mwisho kwa mahakama hakuonesha kujutia makosa yake na kusema bado anahisi alipaswa kufanya mauaji hayo.
Mwezi Juni 2015, alikwenda katika kanisa moja la watu wenyea asili ya Afrika mjini Charleston na kufyatua risasi wakati somo la dini likiendelea.
Kesi hiyo ilizua mjadala mkubwa kuhusiana na masuala ya ubaguzi wa rangi nchini Marekani na kumlazimu Rais Barack Obama kutaka kumalizwa kwa ghasia zinazosababishwa na matumizi ya bunduki.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP