Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 15, 2016

Aliyedanganya kuwa daktari kwa miaka 10 akamatwa Nigeria

Polisi nchini Nigeria wamemkamata mwanamme mmoja kwenye mji mkuu Abuja, baada ya kugundua kuwa amekuwa akidanganya kuwa yeye ni daktari na kuwatibu wagonjwa kwa muda wa miaka 10.

Victor Moffat Akpan, analaumiwa kwa kufungua kliniki ya akina mama kujifungua akitumia stakabadhi bandia.
Anadaiwa kusaidia akina mama kujifungua na pia kufanya upasuaji.
Bwana Akpan, hajasema lolote kuhusu madai hayo na pia analaumiwa kwa kutumia namba ya usajili ya daktarii mwingine aliyehitimu mwaka 1995.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP