Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 15, 2016

Besigye afikishwa mahakamani

Jaji nchini Uganda ametoa amri kuwa kesi ya kiongozi wa upinzani nchini humo Kizza Besigye, ifanyike mahakamani kwa makosa ya uhaini na wala sio kwenye gereza lenye ulinzi mkali ambapo anazuiliwa.

Besigye alifikishwa mahakamani kwa muda mfupi ambapo kesi yake iliahairisha hadi tarehe 29 mwezi Juni.
Mwendesha mashtaka aliomba kesi hiyo kufanyika mahakamani kutokana na sababu za kiusalama.
Alikamatwa mwezi uliopita na kushtakiwa kwa uhaini baada ya kupanga sherehe za kuapishwa kwake kama rais.
Alipinga ushindi wa Rais Yoweri Museveni wa awamu ya tano wa uchaguzi wa mwezi Februari.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP