Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 17, 2016

MADRASA RAHMAN SEGEREA MWISHO IMEFIWA NA MWANAFUNZI BI.SALAMA JUMA NYAMBI

ASSALAAM ALAYKUM WARAHMATULLAH WABARAKATU
MSIBA TUMEFIWA NA MWANAFUNZI WETU ! BI.SALAMA BINT JUMA NYAMBI 
Madrasat Rahman iliyopo Segerea mwisho,Dar tunasikitika kutangaza kifo cha mwanafunzi wetu marehem Bi.Salama Bint Juma Nyambi (pichani mwenye gauni la bluu na mtandio mweupe) msiba upo Segerea mwisho kwenye mtaa wenye madrasat Rahman,maziko  Jumamosi 18.7.2016
 Allah amlaze mahala pema peponi- Amiin
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP