Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 22, 2016

Tiko Apania Kuifunika Chura

Tikoooooooo
STAA wa filamu na Bongo Fleva, Tiko Hassan amepania kutengeneza video kali itakayoifunika ile ya Chura ya msanii Snura Mushi iliyopigwa marufuku kuoneshwa.
Akichonga na Chanzo cha habari hiziTiko alisema anaandaa video kali ya wimbo wake wa Watu ambayo ndani yake kutakuwa na kukata mauno ya kufa mtu kuliko ile ya Snura.
“Itakuwa ni video ambayo haijawahi kutengenezwa hapa Bongo, ni hatari yaani, ninachowaomba mashabiki ni kuisubiri kwani ‘soon’ itashuka,” alisema msanii huyo na kuongeza kuwa hata hivyo, haitakuwa iliyokosa maadili.
Stori: Gladness Mallya
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP