Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 5, 2016

WACHZAJI WA ANTWERPEN FC WAULALAMIKIA UONGOZI WAO BAADA YA KUBUGIZWA GOLI 4 UWANJA WA NYUMBANI KWAO


Wachezaji wa Antwerpen wanaonekana wakiulaumu uongozi wa timu yao kwa kukodi wachezaji,mchezo mbaya,wachezaji kutoelewana na kulaumiana uwanjani.Vilevile walipeleka lawama zao kwa Mussa ambaye jana hali yake haikuwa nzuri mara baada ya kupokea habari ya timu yake kufungwa uwanja wao wa nyumban.Mussa kiongozi wa timu ya Antwerpen mwenye kelele nyingi ambazo huwa hazina makali pindi wakikutana na wababe wao Mol.Jana Mol ilituma salamu hizi kwa Mussa ambaye hivi karibuni ilisemekana alikimbilia Zanzibar kwa kuhofia aibu ya kichapo kilichowakuta jana.


Baadhi ya wachezaji wa Mol Fc wakionekana kushangilia ushindi wao mara baada ya mpira kumalizika.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP