Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jun 2, 2016

Wanane wauawa kikatili Tanga, Tanzania

Uchunguzi kuhusiana na mauaji ya kutisha yaliyojaa utata unaendelea kufuatia kuuawa kwa watu wanane mkoani Tanga Tanzania.
Mauaji hayo yamekuja wiki chache kufuatia mengine yaliyotokea katika mikoa ya Dar es Salaam, Mwanza na Pwani.

Kuhusiana na mauaji ya Tanga, Kamanda wa polisi mkoani humo Leonard Paulo amesema watu wanaohofiwa kuwa ni majambazi waliwateka wakaazi wa Kitongoji cha Mabatini wilayani Tanga kutoka majumbani kwao na kuwaua kwa kuwakata kata na mapanga.
Mauaji hayo yalifanyika karibu na eneo ambalo liko jirani na Mapango ya Amboni, ambapo Februari mwaka jana kulitokea mapigano yaliyosababisha vifo ikiwemo askari polisi mmoja.
Habari zinasema wauaji katika tukio hilo la Tanga walijitambulisga kama.
Akisimulia maauaji hayo yalivyotokea mke wa mmoja ya waliouawa alisema wakatio wakiwa wamelala waligongewa na watu wasiojulikana ambao walijitambulisha kama askari na kumnchukua mume wake na kumtaka wampeleke kwa kaka yake ambaye pia walimuuuapamoha na watu wengine.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP