Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 21, 2016

Mbuzi azaa kichanga chenye sura ya binadamu

mbuzi kazaa binadamu 
Nigeria
HAYA ni maajabu mengine kuwahi kutokea duniani! Mbuzi alyekuwa na mimba amejifungua kiumbe ambacho kina sura kama ya binadamu.
Tukio hilo lilitokea jana Jumatano katika mji wa Taraba nchini Nigeria na kuwaacha watu midomo wazi wakishangaa huku wasiamini kilichotokea.
Chombo cha habari cha Rariya cha nchini humo kiliripoti kuwa, kwa mujibu wa mashuhuda wa tukio  hiyo, huenda mwenye mbuzi huyo alifanya naye mapenzi, ndiyo maana akazaa mbuzi mwenye sura ya binadamu.
Baada ya tukio hilo kutokea na taarifa kusambaa mjini na kwenye mitandao ya kijamii nchini humo, hakuna mtu yeyote mpaka sasa aliyejitokeza na kukiri kuwa mbuzi yule ni wake, na inadaiwa mara baada ya kujifungua kiumbe hicho kilipoteza uhai muda mfupi baadaye.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP