Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Sep 19, 2016

Al-Shabab lamuua jenerali wa jeshi Somalia

Mlipuaji wa kujitolea muhanga katika mji mkuu wa Somalia Mogadishu amemuaa kamanda mmoja wa jeshi pamoja na walinzi wake sita.
Mshambuliaji huyo aliligonga gari lake lililojaa vilipuzi na msafara wa jenerali Mohamed Jimale Goobaale karibu na makao makuu ya jeshi .

Jimale alikuwa amenusurika majaribio mengi ya kumuua .
Wapiganaji wa kundi la al-Shabab walikiri kutekeleza shambulio hilo wakisema kuwa jenerali huyo alikuwa kipanga mashambulizi mengi dhidi yao.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP