Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Sep 19, 2016

Marekani yasema, shambulio la New York ni Ugaidi.

Gavana wa New York, Marekani Andrew Cuomo amesema bomu lililolipuka usiku wa Jumamosi mjini New York ni Ugaidi.
Lakini Cuomo amesema halina uhusiano na vikundi vya kimataifa vilivyopatikana.

Meya wa jiji la New York Bill de Blasio, amesema uchunguzi uliofanyika ulijaribu kubaini sababu hasa ya kufanyika shambulio hilo, lililojeruhi watu 29.
Polisi wa ziada elfu moja na walinzi wa taifa wamesambazwa katika jiji hilo kama tahadhari.
FBI wamesema kuwa wachunguzi wanapima mabaki ya bomu na kifaa kingine cha mabomu kilichokutwa hatua nne tu kutoka eneo la mlipuko.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP