Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Sep 11, 2016

NDUGU IMRAN AFUNGA NDOA NA MKEWE BI KHADIJA ANTWERPEN UBELGIJI



Bwana harusi ndugu Imran mwenye joho la blu akimpa mkono walii ambaye kwa niaba ya familia ya bi harusi ndiye aliyepewa jukumu la kumuozesha bi harusi.Katikati ni shekh Hassan ambaye kuwa muozeshaji wa ndoa hiyo.
Mashuhuda kwa upande wa kiume nao walikuwepo kushuhudia ndoa ikifungwa

Bwana Imran akiweka mkono wake juu ya kichwa cha mkewe na kuiombea dua ndoa yao ili iweze kuwa ndoa ya heri na amani ndani yake inshallah,Pembeni ya bwana harusi ni shekh Yusuf 

Bwana na bibi harusi wakipata picha za kumbulumbu na baadhi ya watu waliohudhuria ndoa yao hapo jana

Wageni waalikwa,ndugu,jamaa na marafiki wakipata picha za kumbukumbu na maharusi hapo jana

Mr n' Mrs Imran wakiendelea kupata picha na watu wao wa karibu

Mr Imran na Mrs Khadija Imran wakipata picha ya kumbukumbu yao..

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP