Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Sep 9, 2016

SHULE TANO ZA MSINGI MKOANI KIGOMA ZAPATA MSAADA WA MADAWATI 185 TOKA TIGO



Meneja wa kanda ya ziwa wa kampuni ya simu ya mkononi ya tigo Kamara Kalembo (kulia) akikabidhi kwa Mkuu wa wilaya Kigoma Samson Anga (kushoto) sehemu ya madawati 185 yaliyotolewa na kampuni hiyo kwa shule tano za msingi mkoani Kigoma.






Mkuu wa wilaya Kigoma Samson Anga akikabidhi madawati 50 kwa Mwalim Mkuu wa shule ya msingi Karuta Manispaa ya Kigoma Ujiji Therezia Edward ikiwa ni sehemu ya madawati 185 yaliyotolewa na kampuni simu ya mkononi ya tigo  kwa shule tano za msingi mkoani Kigoma




Mwenyekiti wa kamati ya shule ya msingi Karuta Athuman Juma (katikati) akitoa neno la shukrani kwa kampuni ya simu ya mkononi ya tigo ambayo ilitoa madawati 50 kwa shule hiyo ili kukabili upungufu wa madawati unaoikabili shule hiyo.


Mkuu wa wilaya Kigoma Samson Anga (wa pili kulia) akisalimiana na baadhi ya wanafunzi wa shule ya msingi Karuta Manispaa ya Kigoma Ujiji baada ya kupokea madawati 185 kutoka kwa kampuni ya simu ya mkononi ya tigo yaliyotolewa kwa shule tano za msingi mkoani Kigoma.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP