Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Oct 4, 2016

Vikosi vya majini vyaokoa maelfu Italia

Vikosi vya majini nchini Italia vimesema zaidi ya wahamiaji elfu sita waliokuwa wakijaribu kuingia barani ulaya wameokolewa maji hapo jana.
Idadi hiyo imesemekana kuwa kubwa sana kwa siku moja.

Wahamiaji hao waliokuwa wakitokea nchini Libya walikuwa wamesheheni katika boti walizokua wanaitumia.
Maiti tisini zimeweza kupatikana na miongoni mwa maiti hizo ni ya mwanamke mjamzito mwenye umri wa miaka ishirini na tatu.
Vikosi hivyo vinavyoshika doria katika fukwe ya bahari ya Mediterania nchini Italy wamesema zaidi ya watu mia saba walikuwa wamepanda katika boti hiyo na watoto wapatao mia mbili.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP