Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Nov 24, 2016

Watu 40 waliotekwa Nigeria waachiliwa

Gavana wa jimbo la Zamfara Kaskazini Magharibi mwa Nigeria Abdulaziz Yari ameiambia BBC kuwa raia 40 waliotekwa na watu wenye silaha wameachiliwa.
Watekaji hao ambao ni wafugaji walisema wangewaachia mateka iwapo ng'ombe wao walikamatwa wangearudishwa.

Gavana huyo amethibitisha kuwa baadhi ya ng'ombe waliotekwa wamerudishwa kwa wafugaji hao.
Alipoulizwa kwanini watekaji hao hawajakamatwa licha ya kuuawa kwa mateka, gavana huyo amejibu kuwa majadiliano ya amani yalipelekea kuokoa maisha ya watu hao 40.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP