Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jan 2, 2017

MAGANGA ONE BLOGGER BADO NDANI JIJINI BARCELONA



Maganga One Blogger akipozi na mkewe ndani ya jiji la Barcelona

Maganga One family wakiwa wameshuka kwenye tourist bus

Mnyama Kizzy One akiwa na Maganga One family

Hali ya hewa ya Barcelona ni nzuri kiasi kwamba muda wote tulikuwa happy


Colget smile

Mtaa mkubwa na maarufu La Ramblas Barcelona..

Blogger with my team

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP