Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jan 10, 2017

Ouattara afukuza wakuu wa majeshi, baada ya uasi

Siku ya Ijumaa wanajeshi wenye chuki waliasi katika mji wa Bouake, kabla ya vikosi vya jeshi vilivyo katika kambi kwenye miji mingine kuunga mkono hatua hiyo.
Uasi huo wakitaka nyongeza ya mshahara, ulimalizika baada ya Rais Ouattara kukubali matakwa yao.
Taarifa kutoka Ikulu ya nchi hiyo inasema Mkuu wa Majeshi, mkuu wa jeshi la polisi wameachishwa kazi mara moja.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP