Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

May 6, 2017

Kesi Ya Msichana Aliyejirusha Bahari Kutoka Kwenye Boti ya Azam

Jeshi la Polisi Zanzibar limesema kuwa limekamilisha kumhoji msichana aliyejitosa bahari ya hindi eneo la Chumbe alipokuwa akisafiri na boti ya Azam Kilimanjaro V kutoka Dar es Salaam kwenda Zanzibar.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mjini Magharibi Unguja, Hassan Nasir Ali alisema msichana huyo anayesoma kidato cha tatu katika Shule ya Sekondari Glorious pamoja na watu wengine, tayari wameshahojiwa kutokana na tukio hilo lililotokea Aprili 3 mwaka huu.
Baada ya upelelezi kukamilika, muda wowote jalada hilo litafikishwa kwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) ili hatua zaidi za kisheria ziweze kuchukuliwa.
Wakati Polisi wakikamilisha upelelezi, Mratibu wa Huduma za Afya Mjini Unguja, Suleiman Abdi Ali alisema msichana huyo aliathirika kisaikolojia hivyo isingekuwa vizuri kwa yeye kuhojiwa wakati huu.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2017. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP