Mwanamke aliyewahi kumtuhumu mwanamuziki Jay-Z kwa kumbaka alipokuwa na umri wa miaka 13 amekiri rasmi kuwa madai yake dhidi ya msanii huyo hayakuwa ya kweli.

Mwanamke huyo, ambaye alifungua kesi mwaka 2024 kwa kutumia jina bandia la Jane Doe, alidai kuwa aliwekewa dawa za kulevya na kubakwa na Jay-Z, ambaye jina lake halisi ni Shawn Carter, pamoja na Sean "Diddy" Combs katika hafla iliyofanyika baada ya tuzo za MTV Video Music Awards mwaka 2000.

Hata hivyo, Jay-Z na Combs walikanusha vikali tuhuma hizo, na baadaye mwanamke huyo akaiondoa kesi hiyo. Kufuatia hatua hiyo, Carter alimfungulia kesi yeye pamoja na mawakili wake.

Katika taarifa iliyowasilishwa mahakamani Alhamisi, mwanamke huyo alisema kuwa Jay-Z hakuwahi kumbaka wala kufanya jambo lolote lisilofaa dhidi yake.

"Shawn 'Jay-Z' Carter hakuwahi kunibaka. Sijawahi kukutana naye wala kuzungumza naye. Hakuwahi kufanya kitendo chochote kisichofaa dhidi yangu," alisema katika taarifa hiyo.

Aidha, alikiri kuwa madai yake kwamba yeye na Combs walimbaka huku mtu mwingine maarufu akishuhudia tukio hilo yalikuwa ya uongo na hayakuwa na msingi wowote wa ukweli.

Mwanamke huyo aliongeza kuwa anatambua kuwa tuhuma zake za uongo zimemsababishia Jay-Z maumivu makubwa, mateso na madhara makubwa kwa sifa yake