Tanzania leo, Septemba 25, 2026, imeanza vibaya safari ya kufuzu AFCON 2027 baada ya kupoteza kwa mabao 2-0 dhidi ya Guinea-Bissau katika Uwanja wa New Amaan Complex, uliopo Unguja, Zanzibar.
Guinea-Bissau ilipata bao la kwanza dakika ya 33 kupitia Franculino Djú, aliyefunga baada ya kupokea pasi ya Beto.

Dakika ya 58, Mama Baldé aliifungia Guinea-Bissau bao la pili akimalizia pasi ya Dalcio na kuifanya Tanzania kuwa nyuma kwa mabao 2-0.
Matokeo hayo yanaifanya Taifa Stars kuhitaji kujipanga upya kuelekea mchezo wake wa pili wa kufuzu AFCON 2027 dhidi ya Madagascar, utakaochezwa Septemba 29, 2026.

0 Comments