
Sheikh Ahmed bin Rashid Al Maktoum, mdogo wa Mtawala wa Dubai, Sheikh Mohammed bin Rashid Al Maktoum, amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 76, kwa mujibu wa taarifa ya Mahakama ya Mtawala wa Dubai iliyotolewa Jumatatu, Septemba 21, 2026.
Kufuatia kifo hicho, Dubai imetangaza siku 10 za maombolezo rasmi kuanzia Septemba 21, ambapo bendera zitapeperushwa nusu mlingoti katika kipindi hicho.
Sheikh Ahmed alikuwa mwanachama wa familia inayotawala Dubai na alishikilia nyadhifa mbalimbali katika sekta za usalama na kijeshi, ikiwemo nafasi ya Naibu Mwenyekiti wa Polisi na Usalama wa Dubai. Pia aliwahi kuwa Naibu Mtawala wa pili wa Dubai.
0 Comments