Kiongozi wa zamani wa genge Duane "Keffe D" Davis alihukumiwa Jumanne kifungo cha miaka 40 jela kwa mauaji ya rapa wa Marekani Tupac Shakur miongo mitatu iliyopita.
Mwezi uliopita, jopo la majaji lilimkuta Davis na hatia ya kosa moja la mauaji kwa kutumia silaha hatari katika kifo cha rapa na muigizaji huyo aliyekuwa nyota wa wakati huo.
Shakur alifariki kwa kupigwa risasi akiwa njiani huko Las Vegas mnamo Septemba 7, 1996.
Timu ya utetezi ya Davis ilitangaza kwamba itakata rufaa dhidi ya uamuzi huo.
Hukumu ya "Keffe D" Davis, 63, ilikuwa ya kwanza katika kesi ambayo haijatatuliwa ambayo imewavutia mashabiki wa hip-hop kwa karibu miaka 30.
Waendesha mashtaka walidai kwamba ingawa Davis hakufyatua risasi mwenyewe, alikuwa kiongozi wa kundi lililofanya mauaji hayo. Alikiri katika kumbukumbu zake kwamba ndiye aliyetoa silaha iliyotumika katika uhalifu huo.
Jambo hili la mwisho lilikuwa muhimu katika kesi hiyo, kwani katika kumbukumbu zake alikiri mara kwa mara na hadharani kuwa alikuwa ndani ya gari la Cadillac jeupe ambamo risasi zilifyatuliwa.

0 Comments