
Tukio la kusikitisha limeripotiwa mkoani Dodoma, ambapo Mfaume Khatibu (36) anadaiwa kumuua mke wake, Shukrani Riziki (30), kabla ya kwenda kituo cha polisi na kujisalimisha.
Kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa kuhusu tukio hilo, mwanaume huyo anadaiwa kuhusika na kifo cha mke wake, huku kukiwa na madai mengine kuhusu mazingira yaliyofuatia tukio hilo ambayo bado yanahitaji uthibitisho kutoka kwa mamlaka husika.
Baadhi ya majirani wa wanandoa hao wamedai kuwa wawili hao wamekuwa na migogoro ya mara kwa mara, ingawa haijafahamika iwapo migogoro hiyo inahusiana moja kwa moja na tukio linaloripotiwa.
Taarifa za awali zinaeleza kuwa baada ya tukio hilo, Khatibu alikwenda kituo cha polisi na kujisalimisha, hatua inayotarajiwa kusaidia uchunguzi wa mazingira yaliyopelekea kifo cha mwanamke huyo.
Hata hivyo, hadi sasa, taarifa rasmi kutoka Jeshi la Polisi kuhusu tukio hilo, sababu zinazodaiwa kulisababisha pamoja na hatua za kisheria zitakazochukuliwa hazijapatikana katika maelezo yaliyotolewa.
Uchunguzi wa mamlaka husika unatarajiwa kutoa ufafanuzi zaidi kuhusu mazingira ya kifo cha Shukrani Riziki na madai yanayomkabili mtuhumiwa.
0 Comments