
MANCHESTER, UINGEREZA: Paris Saint-Germain (PSG) imeendeleza ubora wake katika Ligi ya Mabingwa Ulaya baada ya kuichapa Manchester City mabao 4-2 katika mchezo uliopigwa Jumatano, Oktoba 14, 2026, huku Real Madrid ikiandika simulizi nyingine ya kusisimua kwa kuifunga AS Roma mabao 4-3 baada ya kufanya mabadiliko makubwa dakika za mwisho.
Katika mchezo uliopigwa Etihad Stadium, PSG ilianza kwa kasi na kupata mabao matatu kupitia Désiré Doué dakika ya 13, Ousmane Dembélé dakika ya 15 na Vitinha dakika ya 32, ikienda mapumziko ikiwa mbele kwa mabao 3-0.
Manchester City ilirejea kipindi cha pili ikiwa na nguvu mpya kupitia mshambuliaji wake Erling Haaland, aliyefunga mabao mawili dakika ya 53 na 75. Hata hivyo, Maghnes Akliouche aliihakikishia PSG ushindi baada ya kufunga bao la nne dakika ya 62 na kufanya mchezo huo kumalizika kwa ushindi wa mabao 4-2 kwa mabingwa hao wa Ulaya.
REAL MADRID YAFANYA MAPINDUZI YA DAKIKA ZA MWISHO
Nchini Italia, Real Madrid imeonesha uzoefu wake katika mashindano hayo baada ya kuifunga AS Roma mabao 4-3 katika mchezo uliochezwa Uwanja wa Olimpiki jijini Roma.
Roma ilionekana kuwa katika nafasi nzuri ya kupata ushindi baada ya Marten de Roon kufunga dakika ya 20, kabla ya Kylian Mbappé kusawazisha dakika ya 25. Donyell Malen aliifungia Roma mabao mawili dakika ya 51 na 57, na kuifanya timu hiyo kuongoza kwa mabao 3-1.
Hata hivyo, Real Madrid ilikataa kukubali matokeo hayo, ikaanza kurejesha matumaini dakika za mwisho kupitia Carlos Espà aliyefunga dakika ya 83, kisha Endrick akaongeza bao la pili dakika ya 85.
Beki Antonio Rüdiger alikamilisha mabadiliko hayo kwa kufunga bao la ushindi dakika ya 90, na kuipa Real Madrid ushindi wa mabao 4-3 katika mchezo uliogeuka kuwa miongoni mwa matukio yaliyovutia zaidi katika usiku huo wa Ligi ya Mabingwa.
ASTON VILLA YAICHAPA FENERBAHÇE MABAO SITA
Katika matokeo mengine, Aston Villa ilifanya vizuri nyumbani kwa kuichapa Fenerbahçe ya Uturuki mabao 6-0, katika ushindi mkubwa ulioipa timu hiyo nafasi nzuri katika hatua ya ligi.
Real Betis nayo iliibuka na ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya FC Porto, huku Bodø/Glimt ikiichapa Borussia Dortmund bao 1-0.
Stuttgart ilipata ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Slovan Bratislava, wakati Shakhtar Donetsk ikiifunga AEK Athens mabao 3-1.
MATOKEO KAMILI
- Manchester City 2-4 Paris Saint-Germain
- AS Roma 3-4 Real Madrid
- Aston Villa 6-0 Fenerbahçe
- Real Betis 3-2 FC Porto
- Bodø/Glimt 1-0 Borussia Dortmund
- Slovan Bratislava 0-3 Stuttgart
- Shakhtar Donetsk 3-1 AEK Athens
Kwa ujumla, michezo hiyo ya Jumatano ilishuhudia mabao mengi na matokeo yaliyosisimua, huku PSG ikiondoka Manchester na ushindi muhimu, Real Madrid ikionesha uwezo wa kupindua matokeo, na Aston Villa ikiweka alama kwa ushindi wake mkubwa dhidi ya Fenerbahçe.
0 Comments