Inter Milan, Lazio na Atalanta zinamwania mshambuliaji wa Liverpool Federico Chiesa, huku nyota huyo wa Italia mwenye umri wa miaka 28 akiwa tayari kuondoka Anfield katika dirisha la usajili la Januari. (Calciomercato - in Italian)
Arsenal ina uwezo wa kifedha wa kumsajili mshambuliaji wa Norway Erling Haaland, mwenye umri wa miaka 26, kutoka Manchester City, lakini inaelezwa kuwa nyota huyo ana uwezekano mkubwa wa kujiunga na Barcelona kuliko kutua Emirates. (Teamtalk)
Juventus bado inaendelea kumfuatilia beki wa kulia wa Brentford, Michael Kayode, mwenye umri wa miaka 22, ambaye pia ni raia wa Italia. (Gazzetta dello Sport - in Italian)
Mshambuliaji wa Barcelona, Dani Olmo, 28, hana mpango wa kuondoka klabuni humo licha ya kuhusishwa na uhamisho wa kwenda Arsenal, Chelsea na baadhi ya vilabu vya Ligi Kuu ya Saudi Arabia. (Caughtoffside)
Tottenham Hotspur na Liverpool zinaendelea kumfuatilia winga wa Brighton, Kaoru Mitoma, 29, huku zikitathmini uwezekano wa kumsajili katika dirisha la Januari. Nyota huyo wa Japan anatarajiwa kumaliza mkataba wake mwishoni mwa msimu huu. (Teamtalk)
Kiungo mshambuliaji wa Mexico, Gilberto Mora, 17, angependelea kujiunga na Real Madrid au Barcelona badala ya Liverpool iwapo ataondoka Club Tijuana mwaka ujao. (Football Insider)
Barcelona inaendelea kumfuatilia mshambuliaji wa Ujerumani wa timu ya chini ya miaka 21, Nicolo Tresoldi, 22, ambaye amezaliwa Italia na ameendelea kung'ara akiwa na Club Brugge. (Sport - in Spanish)
Kocha wa zamani wa Manchester City, Pep Guardiola, anapanga kuhudhuria mechi ya Ligi ya Mabingwa Ulaya kati ya Manchester City na Paris Saint-Germain itakayochezwa Oktoba 14, ikiwa ni ishara ya kuunga mkono klabu yake ya zamani wakati huu wa changamoto zinazoikabili. (Express)
0 Comments