Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Jul 23, 2016

Ndege ya jeshi yatoweka na watu 29 India

Hamna dalili yoyote kuhusu kile kilichoipata ndege ya jeshi la wanahewa ya India, zaidi ya saa 24 baada ya kupaa kutoka Chennai ikielikea kisiwa cha Andaman.
Ndege hiyo aina ya AN-32 iliyotengenezewa nchini Urusi ilikuwa imebeba watu 29 wakiwemo raia.

Sasa waziri wa ulinzi nchini India Manohar Parrikar, anaongoza oparesheni kubwa ya kutafuta ndege hiyo baharini.
Ndege hiyo ilitoweka kutoka kwa mitambo ya rada dakika 15 baada ya kupaa angani.

Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2016. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP