Follow us: Subscribe via RSS Feed Connect on YouTube Connect on YouTube
Maganga One Blog kwa habari za kitaifa,kimataifa,burudani na michezo kila siku. Tutumie habari na matukio yoyote kwa email yetu ya magangaone@gmail.com

Apr 26, 2017

LEO NI SIKUKUU YA KUZALIWA KWA MAGANGA ONE BLOGGER NA NI SIKUKUU YA MUUNGANO

Tarehe kama ya leo ndio Blogger Maganga One alizaliwa na tarehe hiyohiyo ndipo ulipofanywa Muungano kati ya Tanganyika na Zanzibar..Hivyo siku hii ni siku maalumu kuishehereke kwa Amani na Upendo.Maganga One Blogger nitaifanya siku hii rasmi kama ni sikukuu pia kwa Blog yetu.Hivyo leo hakutakuwa na habari yoyote.Niwatakie sikukuu njema waungwana wote na wapenzi wa Maganga One Blog.
Share this article :

0 Maoni:

 
Maganga One Blog © Copyright 2017. All Rights Reserved.

Powered by Maganga One.
Back to TOP