Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Christian Makonda (Mb), kesho, Septemba 24, 2026, atakutana na Waandishi wa Habari ambapo atazungumzia masuala mbalimbali yanayohusu Wizara hiyo, ikiwemo matukio makubwa ya Kitaifa na Kimataifa yanayotarajiwa kufanyika nchini katika mwaka 2026/2027.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, mkutano huo utafanyika katika Hoteli ya Hyatt iliyopo Posta, Jijini Dar es Salaam, kuanzia saa 4:00 asubuhi.

Waandishi wa Habari wote wamealikwa kuhudhuria mkutano huo ambao utatoa fursa ya kumuuliza Waziri Makonda maswali mbalimbali na kupata ufafanuzi kuhusu masuala yatakayojadiliwa.

Usajili wa Waandishi wa Habari utaanza saa 2:00 asubuhi katika hoteli hiyo.

Taarifa hiyo imetolewa leo, Septemba 23, 2026, na Zaituni Mkwama, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini.