Sonja Madzikanda, aliyekuwa mke wa mfanyabiashara wa Zimbabwe Wicknell Chivayo, amejitokeza hadharani kwa mara ya kwanza tangu kifo chake baada ya kufika nyumbani kwa familia mjini Harare kutoa heshima zake za mwisho.
Sonja aliwasili siku ya Ijumaa akiwa ameandamana na mama yake katika makazi ya familia ya Chivayo huko Gletwin, ambapo ndugu, marafiki na waombolezaji wamekuwa wakikusanyika tangu mfanyabiashara huyo afariki katika ajali ya helikopta.
Ujio wake umevutia umakini mkubwa kutokana na historia yake na Chivayo. Wawili hao walikuwa katika ndoa iliyojaliwa watoto wawili kabla ya kuachana na baadaye kuhusika katika mgogoro wa kisheria uliohusisha watoto na mali.
Picha na video zilizosambazwa na vyombo vya habari vya Zimbabwe zilimuonyesha Sonja akiwa amevaa mavazi meusi ya maombolezo alipokuwa akiungana na wanafamilia na waombolezaji wengine.
Kifo cha Chivayo, mke wake Lucy Muteke na watu wengine watatu katika ajali ya helikopta wiki hii kimezua majonzi makubwa nchini Zimbabwe na nje ya nchi, huku viongozi wa kisiasa na watu mashuhuri wakituma salamu za rambirambi.
0 Comments