Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akipokea Hati ya Utambulisho kutoka kwa Mheshimiwa Jean-Baptiste Jeangene Vilmer, Balozi Mteule wa Ufaransa hapa nchini, kwenye hafla iliyofanyika Ikulu Jijini Dar es Salaam, tarehe 15 Oktoba, 2026.

DAR ES SALAAM: Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, amepokea hati za utambulisho kutoka kwa mabalozi wateule wa Ufaransa, Finland, Umoja wa Ulaya, Jamhuri ya Kiarabu ya Misri na Marekani, katika hafla iliyofanyika Ikulu jijini Dar es Salaam, Alhamisi, Oktoba 15, 2026.

Mabalozi waliowasilisha hati hizo ni Jean-Baptiste Jeangene Vilmer wa Ufaransa, Anna Merrifield wa Finland, Jean-Marc Pisani wa Umoja wa Ulaya, Rania Mahmoud Ibrahim Abdelmegied wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri na William Trachman wa Marekani.

Hafla hiyo imekuwa sehemu ya utaratibu rasmi wa kidiplomasia unaowezesha mabalozi walioteuliwa kuwasilisha hati za utambulisho kwa mkuu wa nchi mwenyeji kabla ya kutekeleza majukumu yao ya uwakilishi wa kidiplomasia kwa mujibu wa taratibu husika.

Uwasilishaji wa hati hizo unahusisha wawakilishi wa nchi na taasisi mbalimbali za kimataifa, hatua inayoweka msingi wa utekelezaji wa majukumu yao ya kidiplomasia nchini Tanzania.

Tukio hilo limefanyika wakati Tanzania ikiendelea kupokea wawakilishi wa mataifa mbalimbali wanaoteuliwa kuwakilisha nchi zao katika uhusiano rasmi na Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Rais Samia akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Anna Merrifield, Balozi Mteule wa Finland nchini Tanzania, kwenye hafla iliyofanyika Ikulu Jijini Dar es Salaam, tarehe 15 Oktoba, 2026.
Rais Dkt. Samia, akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Jean-Marc Pisani, Balozi Mteule wa Umoja wa Ulaya nchini Tanzania.
Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Rania Mahmoud Ibrahim Abdelmegied, Balozi Mteule wa Jamhuri ya Kiarabu ya Misri nchini Tanzania.
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa William Trachman, Balozi Mteule wa Marekani nchini Tanzania kwenye hafla iliyofanyika Ikulu Jijini Dar es Salaam, tarehe 15 Oktoba, 2026.